*
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน เมษายน 19, 2014, 11:19:50 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดตามข่าวสาร ความเคลื่อนไหวผ่านทาง KapooClub Fan Page กด Like ได้เลยครับ
★★ กฏ กติกา การใช้งานเว็บบอร์ด KPC ★★ การโพสต์ข้อความ การโพสต์รูป บทลงโทษ ★★

KapooClub รีวิวร้านสปาเปิดใหม่ล่าสุด
Review : Elite Model Spa รัชวิภาเรสซิเดนส์ ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน (ในซอยวิภาวดีรังสิต 38)
Review : Relax Zone ลำลูกกา ติดต่อสอบถาม087-999-4316
Review : BAN NANG FA(บ้านนางฟ้า)พริตตี้สปา ห่างจากเดอะมอลล์บางแคเพียง1กม เท่านั้น
Review : I pretty Spa ซอยจรัญสนิทวงค์13 ระหว่างซอย บางแวก120 กับ122
Review : K Spa ถนนเกษตร-นวมินทร์ 091-806-7007 lineID: kspa007
Review : Pretty the secret วิภาวดีรังสิตขาออกเลยสโมสรทบ400ม.ก่อนถึงแยกสุทธิสาร
Review : Butterfly Spa เดอะคอนเน็ค มีนบุรี 02-117-2663, 086-1020-222
Review : Arena Spa ซอยท่าข้าม 9/1 เยื้องๆเซนทรัลพระราม 2 : 086-411-989124
Review : Colonful Spa พุทธบูชา ซอย 36 บริเวณด้านหลังของร้านอาหาร “เล่าจึง”
Review : Veewaie Spa ใกล้แยก เหม่งจ๋าย 095-886-1623
Review : Premium Massage by Prett ถนนเจริญราษฎร์ 091-573-6754
Review : FFM club สปาเปิดใหม่ล่าสุด บนถนน เลียบด่วนรามอินทรา:082-2954229

หาแฟน หากิ๊ก หาคนเลี้ยง จ้างเที่ยว ฟังเพลงออนไลน์ เนื้อเพลง เพลงใหม่ รถมือสอง รถคันแรก รถบ้าน รถแข่ง ร้านอาหารแนะนำ โคโยตี้ รูปโคโยตี้ คลิปโคโยตี้ สมัครงานโคโยตี้ coyoty coyote ผลบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดฟุตบอล sbobet sbo222
**ติดต่อลงโฆษณาสำหรับร้านสปา แบนเนอร์ราคาพิเศษ ติดต่อฝ่ายการตลาด Click**
หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่าเหตุการณ์ในห้องนวดกษัย มีโอกาสถูกแอบถ่ายไหมครับ  (อ่าน 4500 ครั้ง)
ืืnicky11
รักนางฟ้าทุกคนที่นิสัยดี
Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
*

Like 739

เข้ามาอ่านเพื่อเป็นกำลังใจให้เพื่อนทุกคนครับ

« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 01:09:05 PM »

ผมอ่านกาทู้ที่ท่านเอ๋หนวดกล่าวถึง  การแบล็คเมล์ผู้มาเที่ยว   ผมอ่านที่ร้านRMO เขียนเตือนน้องนางฟ้าให้ระวังคนแอบถ่าย  ผมอ่านกาทู้ที่คนมองเห็นจุดแดงๆที่เพดานห้องนวด  ผมเคยได้ยินมีคลิปแอบถ่ายในห้องนวดกษัยวางขายใต้ดิน
   ผมเลยอยากถามเพื่อนๆว่า  เป็นไปได้ไหม  ที่มีการแอบถ่ายภาพในห้องนวดกษัย  และถ้าเป็นไปได้
ใครเป็นคนทำ  ด้วยวัตถุประสงค์อย่างไร  เจ้าของสถานที่ทำเองได้ไหม  เพื่อเอาไปดูเพื่อปลดปล่อยตัวเอง  หรือเพื่อตรวจสอบพนักงาน  หรือเพื่อแบล็คเมล์น้องนางฟ้าหรือแขกผู้มาเที่ยว
  น้องนางฟ้านำกล้องแอบถ่ายมาถ่ายลูกค้าเป็นไปได้ไหม  เพื่อแบล็คเมล์ลูกค้า  เพื่อไม่ให้ลูกค้าไปชอบน้องคนอื่น  เพื่อขอเงินส่วนตัว  เป็นไปได้ไหม
  ลูกค้านำกล้องมาแอบถ่ายน้องนางฟ้า  เพื่อนำไปขายในตลาดใต้ดิน  เพื่อแบล็คเมล์น้อง  เพื่อขอเงินน้องใช้  ๆลๆ  เป็นไปได้ไหม
  แล้วเราจะรู้ได้อย่างไรว่า  ใครกำลังจะคิดหรือกำลังทำ  มีวิธีป้องกันอย่างไรทั้งน้องนางฟ้า  เจ้าของร้านและลูกค้าที่มานวด  
  การไม่ทำระดับ 3 ในห้อง  ใครก็ทำอะไรใครได้ไม่ถนัด  แต่แค่ภาพที่ออกไปของคนเปลือยล่อนจ้อน
2 คนในสภาพที่ใกล้ชิดกัน  สร้างปัญหาได้แล้วกับทุกๆฝ่าย
  ขอความเห็นด้วยครับ

อยากสวย อยากขาว อยากผอม อยากโด่ง อยากใหญ่ อยากอึด
มีปัญหาสุขภาพ แนะนำยา เพื่อเพื่อนและน้องนางฟ้าทุกคน
~army-poo~ - กรูมันเลว
New Memories Make Me Happy
Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
*

Like 127

นักรบฆ่าศัตรูด้วยการฟัน นักรักฆ่าสตรีด้วยการบอกลา

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 01:24:24 PM »

เอ่อ...คนเรามีสิทธิ์คิดกันได้ทั้งนั้นครับพี่

แต่เรื่องนี้ความคิดเห็นส่วนตัวผมคงไม่มี

นะครับ  หรือว่าถ้ามีผมคงไม่โดนแน่ ๆ

เพราะส่วนใหญ่ไปทีไร ปิดไฟมืดทุกทีเลย

ไม่ค่อยเห็นอะไรเลย ได้แต่บรรยากาศความืด ๆ

ขอเป็นแสงแดดส่องสว่างในคืนมืดมิด  ขอเป็นเพื่อนชีวิตไม่ห่างหาย ขออยู่เคียงข้างแม้ในวันที่มีพายุร้าย  ขออยู่ถึงวันสุดท้ายที่มีเธอ
Siam-man หื่นหมื่นลี้
Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
*

Like 304

ไม่ต้องรักเท่าฟ้า แต่ขอให้รักเท่าเดิม

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 01:37:51 PM »

น่าสนใจ

รู้ไว้อย่างเดียว เดี๋ยวนี้รักเธอ และรักตลอดไป
ืืnicky11
Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
*

Like 739

เข้ามาอ่านเพื่อเป็นกำลังใจให้เพื่อนทุกคนครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 01:43:44 PM »

ช่ายครับ

ต่อไปต้องปิดไฟให้หมด

แก้ปัญหาได้เหมือนกัน

อยากสวย อยากขาว อยากผอม อยากโด่ง อยากใหญ่ อยากอึด
มีปัญหาสุขภาพ แนะนำยา เพื่อเพื่อนและน้องนางฟ้าทุกคน
Sekdevil
ความรู้สึกเจ็บ บ่งบอกว่า ยังไม่ตาย
Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
*

Like 16

มีน้ำ ไม่มีกั้ก ทะลัก ทุกที

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 01:48:05 PM »

น่าคิด นะ ครับ

แต่ ผม ว่ามานก็ไม่น่ามาถ่ายกัน นะครับ

มีน้ำ ไม่มีกั้ก ทะลัก ทุกที
oilman
*

Like 1394

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 04:51:13 PM »

ในร้านนวดกระปู๋ไม่น่ามีนะ
ถ้าร้านไหนทำ รับรองเจ๊งแน่นอน
ธุรกิจแบบนี้อยู่ที่ชื่อเสียง  อย่าทำเลย
อยากดูจริงๆไปซื้อหนังโป๊มาดูเป็นเรื่องเป็นราวดีกว่า
เป็นห่วงพวกนอกรอบตามม่านรูด/โรงแรมมากกว่า
หลายปีหละ มีคลิปแอบถ่ายน้องนัก--ศึ-ก--ษาสาวสวยคนนึงกับแฟนหนุ่มในม่านรูด
วางขายเกลื่อน  น้องไปเรียนไม่ได้อายเพื่อน  ทางบ้านก้อรับไม่ได้
เรื่องเศร้าจบที่น้องฆ่าตัวตาย  น่าสงสารมาก
อุ้นปวยเอี๊ยง
จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด
Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
*

Like 131

•พ่อยัJOยู่ในความทรJจำขอJลูกคนนี้lสมอๆ•

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:13:52 PM »

คิดว่าร้าน นกป คงไม่คิดสั้นทำแบบนั้นหรอกนะ
ส่วนถ้าหากมีคนตั้งใจที่จะถ่ายจริงๆ
ต่อให้ปิดไฟมืดแค่ไหนก็เห็นทุกรูขุมขนครับ
นอกจากใช้กล้องตัวธรรมดาๆถ้ามืดๆจะไม่ค่อยเห็นอะไร

บางคนนั้น..พูดได้ทุกอย่างแต่ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียว
คือ..ทำไม่ได้อย่างที่พูด
Aeyหนวด
ความไวเป็นเรื่องของปีศาจ
S
Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
*

Like 257

พญามาร

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 09:35:22 PM »

ผมซิถ่ายเล่นกับน้องแล้วลืมลบ

เมียเปิดดู

เกือบต้องฆ่าตัวตายเหมือนกัน

เจ้าสำนักตะวันจันทรา
twotree
Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
*

Like 4

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 09:46:01 PM »

คราวหน้า สงสัยต้องปิดไฟมั่งแล้ว  
ScareCrow Never Die
อีกา.....พันธุ์อมตะ
Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
*

Like 122

ไอ้ขุน...มาแว๊ววววว!!!!!

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 12:06:11 AM »

คิดว่าทางร้านหรือแม้แต่น้องเองก็คงไม่กล้าทำ

ถ้าทำ คงมีแต่ลูกค้าเท่านั้นแหละ

และแล้วคงถึงเวลา สบัดปีกสีดำ บินไปสู่ความเวิ้งว้าง .... อันไกลโพ้น
~f U k u_O n L i N e~
Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
*

Like 5

~IoI~

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 12:30:11 AM »

มีด้วยหรอ.....น่ากัวอ่า........

~ฝันไว้ว่าจะเป็น เทพเทวา เพื่อเคียงคู่เหล่าบรรดา นางฟ้า บนสรวงสวรรค์

แต่ถ้าเธอไม่ว่ากัน จะขอเป็นคนที่ฝันถึงเธอ....ตลอดไป~
M&M ละลายในปาก อยากละลายในมือ
Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
*

Like 18

โตขึ้นจะเป็นปีศาจครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 12:55:45 AM »

ถ้าจะถ่ายก็ปริ้นท์ใส่จานมาขายด้วยนะ   เอาไปตั้งโชว์อ่ะ

ที่จริงไม่น่ามีหรอกครับแอบถ่าย เพราะว่าคงไม่มีใครกล้าทุบหม้อข้าวตัวเองอ่ะ จะมีก็ลูกค้าอ่ะ ถ่ายเอามาแบ่งปันกัน เอามาสนับสนุนกัน เนอะ
♥*:::~♥N.P.~♥*:::*♥~Ease 7♥~~
Angel 4 นางฟ้า...ขวัญใจกะปู๋คลับ รุ่น Supreme
Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
*

Like 13

Oppa NP Style

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 01:14:35 AM »

^^^

^^
เห็นด้วยกะความเห้นข้างบน   ใครจะถ่ายช่วยบอกก่อนนะ

จาได้แต่งหน้าจ๋วยๆ  
*

Like 5

~IoI~

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 01:18:44 AM »

ถ้าจะถ่ายก็ปริ้นท์ใส่จานมาขายด้วยนะ   เอาไปตั้งโชว์อ่ะ

เอ่อ.....ผมว่า จานอาจจะใหญ่ ไม่พออ่ะคับ.....ขอเปน.........ถาดพิซซ่า....ขนาดใหญ่ ละกันนะค้าบบ.....

~ฝันไว้ว่าจะเป็น เทพเทวา เพื่อเคียงคู่เหล่าบรรดา นางฟ้า บนสรวงสวรรค์

แต่ถ้าเธอไม่ว่ากัน จะขอเป็นคนที่ฝันถึงเธอ....ตลอดไป~
Siam-man หื่นหมื่นลี้
*

Like 304

ไม่ต้องรักเท่าฟ้า แต่ขอให้รักเท่าเดิม

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:13:25 AM »

เอ่อ.....ผมว่า จานอาจจะใหญ่ ไม่พออ่ะคับ.....ขอเปน.........ถาดพิซซ่า....ขนาดใหญ่ ละกันนะค้าบบ.....

ผมขอฝาตุ่มครับ

รู้ไว้อย่างเดียว เดี๋ยวนี้รักเธอ และรักตลอดไป
ืืnicky11
*

Like 739

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:42:41 AM »

ในทุกวงการ   ทั้งผู้เที่ยว   น้องนางฟ้า   เจ้าของร้าน

มีทั้งคนดีและไม่ดี

สิ่งที่เราไม่คาดคิด

อาจเกิดได้เสมอ

การปิดไฟช่วยไม่ได้แบบท่านอุ้นบอก  แล้วจาทำอย่างไร

อีกอย่างปิดไฟหมด   ก็ไม่เห็นอะไรของน้องเลย

น่าจามีผ้าห่มใหญ๋ๆในห้องเนอะ  คลุมโปงไปเลย

แล้วจาได้ !@#$%^&*()_ ม่ายมีใครเห็น  อิอิ

*

Like 5

~IoI~

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:45:25 AM »

ในทุกวงการ   ทั้งผู้เที่ยว   น้องนางฟ้า   เจ้าของร้าน

มีทั้งคนดีและไม่ดี

สิ่งที่เราไม่คาดคิด

อาจเกิดได้เสมอ

การปิดไฟช่วยไม่ได้แบบท่านอุ้นบอก  แล้วจาทำอย่างไร

อีกอย่างปิดไฟหมด   ก็ไม่เห็นอะไรของน้องเลย

น่าจามีผ้าห่มใหญ๋ๆในห้องเนอะ  คลุมโปงไปเลย

แล้วจาได้ !@#$%^&*()_ ม่ายมีใครเห็น  อิอิ

ถ้ามีโอกาสได้ดู......จะขอแอบดู พี่นิกกี้ คนแรกเลยค้าบบ..........55555

ืืnicky11
*

Like 739

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:49:26 AM »

^^^

^^
เห็นด้วยกะความเห้นข้างบน   ใครจะถ่ายช่วยบอกก่อนนะ

จาได้แต่งหน้าจ๋วยๆ  

ใครเข้าจาดูหน้ากัน

เขาดูอย่างอื่นมากกว่า......

♥♥*Dream Za*♥♥
@สาวแซ่ป แอบซ่าส์ แต่น่ารัก ‘๑’ ๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑ ‘๑’
Angel 6 Princess Of Angel
Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
*

Like 439

‘Q’รักน้อยๆ แต่นานๆๆ อิอิ*

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:43:00 AM »

เรื่องการแอบถ่ายเป็นเรื่องที่น่ากลัวนะคะ
เพื่อนสาวดรีมก็เคยโดนค่ะ ไปกุ๊กกิ๊กกะแฟน
ที่โรงแรมแห่งนึงย่านถนนจรัญ หลังจากนั้น
ไม่นานก็มีคลิปหลุดออกมา เพื่อนเสียใจมาก
จนคิดสั้น แต่ก็ได้เพื่อนๆหลายคนช่วยปลอบ
ตอนที่ทำกิจกรรมกันก็ปิดไฟมืดหมด ก็ยังถ่ายเห็นได้
เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ7ปีก่อน เทียบกับปัจจุบันนี้
ดรีมคิดว่าเทคโนโลยี่น่าจะก้าวหน้ามากขึ้น
และเมื่อหลายปีก่อน ร้าน นกป.ย่านห้วยขวาง
ก็เคยมีข่าวว่ามีการแอบถ่ายแล้วเรื่องก็เงียบไป
ต่อมาไม่นานร้านนวดแผนโบรานย่านบางแค
ก็มีข่าวแอบถ่ายลูกค้าจนเป็นเรื่องราวใหญ่โต
ดรีมมองว่าหากปัจจุบันนี้ ยิ่งถ้าเป็นร้าน นกป.
หากคิดสั้นแอบติดกล้องนอกจากจะเสี่ยงเจ๊งแล้วยังมีโอกาส
ติดคุกเผลอๆเจ้าของร้านอาจเจอลูกค้าโหดๆยิงใส้แตกก็ได้ค่ะ

[225]สมน้ำหน้ามัน กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง
*

Like 5

~IoI~

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 10:46:07 AM »

ใครเข้าจาดูหน้ากัน

เขาดูอย่างอื่นมากกว่า......

ก๊ากกกๆๆๆ.........หื่นตัวจิง เสียงจิง เลยคับเพ่..........55555   

หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์