ร้าน The One ภูเก็ต นวดกะปู้ ปล่าว ครับ

(1/1)

borgor:
ร้าน The One ที่ภูเก็ต แถวๆ พูนผล นวดกะปู้ ปล่าวครับ

อยากให้ ภูเก็ต มีได้แล้ว

กะล่อนบอย ผู้ชายมีตัวตน:

ตอบนะ ผมไม่แน่จัยว่าจะใช่มั้ยนะ ลองเข้าไปถามในร้านดูนะ ถ้าคนดูแลร้านชื่อพี่สุ ก็คงใช่นะคับ

เพราะเคยเจอแก แกบอกว่าจะไปเปิดร้านที่ภูเก็ตนะคับ

thaigunner:
ใช่ครับ เป็นร้านนวดกระปู๋ แต่ที่ถามคนในร้าน เค้าบอกว่า ไม่เกี่ยวข้องกับ เดอะวัน กรุงเทพนี่ครับ
ไปสำรวจมาตอนช่วงปีใหม่ เด็กยังน้อยอยู่ครับ ตอนนี้ไม่รู้เปลี่ยนไปเยอะมั้ย ลองไปดูเลย ฮี่ๆ [301]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ