Miracle of Milky@Milk Spa......++ปลาน่ารักปนsexy++

(1/10) > >>

panyadecha:
เป็นการรอคอยที่แสนคุ้มค่า. ต้องถือเป็นโชคของผมที่เข้าWeb Kapooในจังหวะเดียวกับที่ร้านเพิ่งจะลงประกาศ

เปิดรอบจอง milky ที่ห่างหายจาก milk spa ไปนาน  รีบกดเบอร์ร้านทันทีโทรจองไว้ตอน5โมงเย็น  

วางสายเสร็จคิดได้ว่าทำไมไม่จองรอบแรกนะเราจะได้เปิดซิงต้อนรับการกลับมาของน้อง   เลยรีบยกหูโทรจองใหม่เป็น

รอบบ่ายโมงตรง   ที่ผมรู้สึกว่านานเพราะครั้งก่อนคลาดกับน้องไปแบบเฉียดฉิวก่อนน้องพักไป  ทางร้านบอกว่าไป

a10   a10    a10   a50   a50    a50

ปฏิบัติธรรมประมาณครึ่งเดือนถึงจะกลับมา ผมก็เลยต้องรอ รอแล้วรอเล่าเฝ้าแต่รอ โทรถามร้านจนPRคงจำเสียงผมได้

ในที่สุดถึงวันนี้น้องน่าจะหายไปนานเกือบ 2 เดือนได้แล้วมั้ง.  ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไร toplist ของผมเล่นหายไปพร้อมๆกัน

ทีเดียวทั้ง IQ ทั้งpepper.     ครั้งนี้เป็นครั้งแรกระหว่างผมกับmilky ที่ผมคาดหวังว่าจะเป็นtoplist อีกคนของผม

ไปถึง milk spa ก่อนเวลานัด.    พี่ตุ้ยหยิบprofileเล่มเบ้อเริ่มที่น้องตั้งใจจัดทำขึ้นมาเองอย่างพิถีพิถันประณีตบรรจง

a55   a55   a55   a55   a55   a55

เป็นประวัติและผลงานตั้งแต่เป็นดาว จนเข้าสู่วงการโฆษณา เป็นpretty  สินค้าชื่อดังต่างๆมากมายโดยมีรูป

น้องที่ถ่ายเก็บไว้มาโชว์ว่าเป็นของจริงไม่ใช่แค่ราคาคุย.  ผมพลิกดูอยู่นานยังไม่หมดเพราะผลงานของน้องมีมากมายจน

ผมว่าน้องเองก็น่าจะจำได้ไม่หมด ดีมากครับได้เห็นพัฒนาการทั้งรูปร่าง หน้าตา ทรงผมที่ดูดีขึ้นเป็นลำดับ ขอชมว่า

ยิ่งเวลาผ่านไป Milkyก็ยิ่งสวยน้องดูแลตัวเองได้ดีมาก. ไว้คราวหน้าจะขอดูอีกครั้งนะคับ

a77   a77   a77   a77   a77   a79   a79   a79   a79

น้องมาถึงหลังบ่ายโมงเล็กน้อยแต่ยังอุตส่าห์มีใจโทรบอกทางร้านว่าจะเข้าช้านิดหน่อยแสดงถึงความรับผิดชอบที่

น้องคนอื่นในวงการน่าจะเอาเป็นแบบอย่าง.  เข้ามาถึงก็ยิ้มแย้มแจ่มใสสวัสดีทักทายทันที อันนี้ถือว่าเป็นเสน่ห์อย่างหนึ่ง

บางคนอาจคิดว่าไม่สำคัญแต่สำคัญสำหรับผม  การมาRelaxด้วยวิธีนี้ผมต้องการบรรยากาศความเป็นกันเองมานั่งมา

นอนมาคุยแลกเปลี่ยนกัน  ไม่ใช่แค่มาทำให้เสร็จๆไปหรือถ้าพูดไม่สุภาพก็น้ำแตกแล้วแยกทางอะไรทำนองนั้น

a35   a35   a35   a35   a35   a52   a52   a52   a52

ถ้าเจอแล้วถูกใจใช่เลยก็จะมาเป็นแขกประจำ  บางคนเคยมานั่งนับขึ้นถึง 25 ครั้งแล้วก็มี จนน้องเลิกทำผมถึงเลิกไป

ที่ผ่านมาเคยเจอน้องหน้าเครียดเข้ามาเราก็เลยเกร็งเครียดตามน้อง

นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นตัวจริงน้อง   หลังจากจินตนาการผ่านรูปที่หาดูได้ในwebที่ปกปิดใบหน้าไว้เกือบหมด  

ตัวน้องเล็กกว่าที่คิด แต่ความสวยและใสเกินกว่าที่คิดไว้มาก  ระหว่างน้องเตรียมตัว.  PRเอาเมนูขนมและเครื่องดื่มมา

a80   a80   a80   a85   a85   a85   a85

ให้เลือกบอกว่าเป็นบริการของน้องเองไม่เกี่ยวกับร้าน   ตั้งแต่เที่ยวมาเพิ่งเจอแบบนี้เป็นครั้งแรก ผมเลือกเค้กอะไรซัก

อย่างกับน้ำโออิชิกำลังหิวอยู่พอดี  แป็บเดียวน้องก็ออกมาพร้อมตะกร้าและเมนูที่ผมเลือกพาผมขึ้นไปข้างบน  น้องบอก

ว่าวันนี้ตื่นเต้นมากไม่ได้ทำงานมาตั้งนาน. แต่ผมว่าผมตื่นเต้นกว่าน้องอีก   หลังจากนั้นภายในห้องผมต้องพบกับความ

พิเศษหลายๆอย่างที่ไม่เคยได้สัมผัสมาก่อน  ทำให้รู้ว่าการมาเที่ยวนวดกาปู๋ครั้งนี้แตกต่างจากทุกครั้งอย่างสิ้นเชิง

a21   a21   a21   a21   a21   a24   a24   a24   a24   a24

เริ่มตั้งแต่สัมผัสแรกจากน้องที่ดูอบอุ่นจริงใจพร้อมกับคำพูดคำจาที่เป็นธรรมชาติไม่มากเกินไปไม่น้อยเกินไป  น้องดูแล

และใส่ใจในรายละเอียดตั้งแต่วินาทีแรกที่เข้าห้อง. ขนาดกางเกงในที่ถอดให้ตอนเอาไปแขวนไว้ข้างกระเป๋ายังถามว่า

พี่มีพระอยู่ในกระเป๋ามั้ยคะ  น้องให้ผมทานของว่างที่จัดไว้ให้ระหว่างนั้นน้องก็เตรียมอุปกรณ์ความสอาดและอนามัย

ต่างๆมากมาย   ในห้องน้ำน้องเปิดแปรงอันใหม่พร้อมยาสีฟันอย่างดีdentisteให้ใช้เสร็จน้องทิ้งลงขยะทันที  หน้าก็

a40   a40   a40   a40   a40   a40   a40   a48   a48   a48   a48   a48

ล้างให้โดยใช้โฟมล้างหน้าเฉพาะสำหรับผู้ชาย. ส่วนอื่นๆก็ใช้ครีมอาบน้ำสะอาดหมดทั้งตัวไม่มีส่วนไหนเล็ดลอดมือน้อง

ไปได้.  ที่เท้าน้องนั่งคุกเข่าใช้แปรงขัดถูทั้งเท้าทั้งเล็บให้ด้วยจั๊กจะจี้น่าดูไม่เคยมาก่อนจริงๆ.  ที่น้องชายและในซอกหลืบ

ก้นต้องขอโทษแต่เป็นตรงนั้นจริงๆน้องใช้น้ำยาทำความสะอาดเฉพาะจุดสำหรับผู้ชายที่ผมเพิ่งรู้ว่ามันมี  น้องบอกหาซื้อ

มาจากพารากอน.  ปกติผมใช้แค่สบู่ถูๆๆ  น้องบอกเป็นสูตรเย็น. เย็นจริงๆคับโดยเฉพาะปลายนิ้วกลาง(ลำตัว)น้องเลย

a60   a60   a60   a60   a60   a62   a62   a62   a62   a62

ให้ความอบอุ่นขณะที่มือทั้งสองยังคงล้างฟองครีมที่เท้าผมอยู่.  เอ๊ะน้องทำไงหว่า

ตอนแรกสงสัยเหมือนกันว่าทำไมน้องต้องอาบน้ำให้สะอาดขนาดนี้ (ขาดอย่างเดียวคือสระผมน้องคงได้กลิ่นหอมบนหัว

ผมอยู่เลยไม่ได้สระให้. วันหน้าพี่จะไม่สระไปจะได้ครบเครื่อง)

เพิ่งมาได้คำตอบตอนน้องนวดหลังให้.  น้องไม่ได้ใช้มือคับน้องใช้ปากและลิ้นทั้งดูดทั้งเลียทั้งไล้ไปทุกส่วนของ

a27   a27   a27   a27   a27   a27   a28   a28   a13   a13

ร่างกายโดยไม่มียกเว้นที่ไหนเลยแม้แต่จุดเดียว!!! มิน่าน้องถึงละเอียดลออมากในการอาบน้ำ

เรื่องหลังจากนั้นไม่ขอลงรายละเอียด แต่ผมรู้แล้วว่าความหมายของPerfectionist ของmilkyคืออะไร ต้องขอโทษที่

ผมไม่สามารถบรรยายสิ่งที่เกิดขึ้นกับผมเป็นตัวหนังสือได้   เพราะคิดว่าสื่อออกมายังไงก็คงไม่สมบูรณ์แบบเท่ากับอารมณ์

และความรู้สึกที่ผมได้รับจากสิ่งที่Milkyมอบให้ในตอนนั้น  มันยังคงอยู่ในความทรงจำที่ดีของผมในขณะที่เขียนอยู่นี้

a20   a48   a70   a74   a58   a75   a88   a63   a20   a74

และจะคงอยู่ต่อไปอีกนาน ฟังดูอาจจะเลี่ยนเว่อร์แต่ผมรู้สึกอย่างนั้นจริงๆ ไม่รู้จะเขียนเชียร์ไปทำไมเพราะถึงผมไม่เขียนคน

อื่นๆก็คงเขียนให้อยู่ดี  ไม่เช่นนั้นคงไม่มีการบ้านเป็น 100 ฉบับมาให้อ่าน หลังจากช่วงเวลาแห่งความสุขผ่านไป

เวลาที่เหลือmilkyไม่ปล่อยมันทิ้งเปล่า  ทั้งตัดเล็บ ตไบเล็บแม้กระทั่งจะตัดขนจมูก  ผมว่าทุกส่วนของร่างกายจริงๆที่

น้องดูแลอย่างดียิ่งกว่าภรรยาซะอีก ไม่ใช่แค่อนามัยของตัวน้องเองแต่รวมถึงของผมด้วย เวลาที่เหลือน้องนัวเนียอยู่กับ

a80  a80  a80  a80  a63  a63  a63  a80  a80  a80

เราไม่ห่าง ต้องบอกว่าบริการ  หน้าตา รูปร่าง ผิวพรรณ นิสัย ความเป็นมิตร ฯลฯ ทุกอย่าง Absolutely perfect

ตอนนี้น้องเป็น toplist อีกคนของพี่อย่างที่คาดหวังไว้แล้วจ๊ะ Milkyที่รัก

a63    a10   a10   a10   a10

เดี๋ยวมาลงรูปต่อคับ

panyadecha:
ขาวใสแสบตา ไร้ร่องรอย

panyadecha:
หุ่นนาฬิกาทรายหาดูได้ที่นี่ ไม่มีสาหร่าย มีแต่ความเนียนและฉ่ำ

panyadecha:
ท่านี้น้องออกแบบเองถ่ายเอง

panyadecha:
ขอบอก  นมmilkyสวยมากทั้งเต้าทั้งจุก  นอล เนียน แน่นที่สำคัญของแท้แน่นอนคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป